telugu valla andariki namaskaaram

All non-english posts go here
User avatar
Tittu
Posts: 26
Joined: Sun Mar 26, 2017 6:09 am

Re: telugu valla andariki namaskaaram

Post by Tittu » Sat Jul 15, 2017 10:54 am

messaged in game :) .. namaste
8-) 8-) 8-) LF DS OR AS CHROME/SHINY OF THIS POKEMONS diancie
Image
StarSpe ___Starxxx___ ANCIENTeMPIRE Lumine Beauty_xp
8-) 8-)

User avatar
Karthik88855
Posts: 103
Joined: Tue May 16, 2017 1:42 pm

Post by Karthik88855 » Sun Sep 03, 2017 5:15 am

Nenu Telugu
Hello guys I am the own brother of karthik88844 and he have given me his account.My ign is kaushik0011. I am a newbie please explain me the rules.my user is kaushik0011

User avatar
-P-L-E-
Posts: 37
Joined: Sat Mar 03, 2018 12:52 pm

Post by -P-L-E- » Sun Mar 11, 2018 4:37 am

Hi
Na peru pratham
Nenu warangal
I love retro legend ds
I am back

retro white kyurem

I love retro white kyurem

Ign -dEsTrUcTiVe-rUlErS-

User avatar
rahulbunny
Posts: 84
Joined: Wed Jun 14, 2017 2:18 pm

Post by rahulbunny » Fri Mar 30, 2018 3:16 pm

hello nenu telugu ne
na kada ts pokemon unayi avaru aina trade chestara
account peru :- rohanmiriyala

User avatar
-PLE-
Posts: 218
Joined: Mon Mar 26, 2018 10:43 am

Post by -PLE- » Sat Mar 31, 2018 4:57 am

Hi i am pratham
Kottha forum account
_PLE_

_PLE_

Ashikpokemon
Posts: 27
Joined: Sun Apr 22, 2018 6:01 am

Post by Ashikpokemon » Sun Apr 22, 2018 8:02 am

Nato avaraina trade enka message chestara na nick nickname Ashikpokemon

User avatar
San12345
Posts: 51
Joined: Sat Apr 21, 2018 6:24 pm

Post by San12345 » Sun Apr 22, 2018 5:27 pm

Nenu telugu vadini,warangal nunchi.naa username MDesi. Namaskaaram.

User avatar
Sidhu21
Posts: 130
Joined: Sun Aug 12, 2018 6:55 am

Post by Sidhu21 » Wed Jan 23, 2019 2:32 pm

telugu valaki namaskaram ,
naa peru sidharth nenu hyderabad ni
hyberabad vallu evarina naa vunta post cheyandi
ign =_the-shield-squad :D :D :D

Spaceexplorer
Posts: 39
Joined: Tue Jan 08, 2019 11:38 am

Post by Spaceexplorer » Tue Jan 29, 2019 11:55 pm

Namaste naa peru abhi
Nenu Hyderabad nunchi
Naa account peru
Rollerman123

Post Reply