Telugu forum group

All non-english posts go here
User avatar
San12345
Posts: 51
Joined: Sat Apr 21, 2018 6:24 pm

Telugu forum group

Postby San12345 » Sun Apr 22, 2018 5:42 pm

Namaskaaram.Nenu warangal nunchi maatlaaduthunnaanu. Username: MDesi. Telugu vaarandharu naaku Valla username thoti reply ivvagalaru.Dhanyavaadhaalu.

User avatar
-PLE-
Posts: 200
Joined: Mon Mar 26, 2018 10:43 am

Re: Telugu forum group

Postby -PLE- » Mon Apr 23, 2018 5:04 am

Hi nenu Kuda warangal
Na peru pratham
Username
harsha00732
-NeOn-

User avatar
Red-2005
Posts: 43
Joined: Wed Apr 25, 2018 1:53 pm

Re: Telugu forum group

Postby Red-2005 » Fri Apr 27, 2018 9:21 am

Hi nenu harsha Hyderabad nunchi
Naku friendship ante istam

In love with someone
Ign:-Red-2005

LEADER OF:-
[spoiler]
(PFC)Perman Fan Club


The team of helping others.....
Feel free to message me if u wanna join my clan........

User avatar
Sidhu21
Posts: 125
Joined: Sun Aug 12, 2018 6:55 am

Re: Telugu forum group

Postby Sidhu21 » Sun Dec 09, 2018 5:30 am

hi nenu sidharth
hyderabad nunchi matladu tuna
naku friends ante istam
ign =_the-shield-squad :D :D :D

lokidhanu
Posts: 8
Joined: Sat Jan 05, 2019 12:26 pm

Re: Telugu forum group

Postby lokidhanu » Sat Jan 05, 2019 3:53 pm

hi Nenu dhanush.. Nenu guntur nundi..
Naku friends ante ishtam... kalisi adadam ante istam
user name : kvd505ash

Spaceexplorer
Posts: 39
Joined: Tue Jan 08, 2019 11:38 am

Re: Telugu forum group

Postby Spaceexplorer » Mon Jan 21, 2019 11:57 pm

Hi na peru abhinay
Nenu Hyderabad lo untanu
Nenu mee antha goppa trainer emi kanu kani naku ash-greninja ante chaala istam
Ash-greninja +def+spe kosam kosam vetukuthunnanu naaku meeru sahayam chesthara??
Username is rollerman123


Return to “Non-English Forum”

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 0 guests